Nhà Phú Đô 79m² giá 15.7 tỷ - Thiết kế hiện đại, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phú Đô 79m² giá 15.7 tỷ - Thiết kế hiện đại, ô tô vào tận nơi!

15.7 tỷ
79 m² - 199 triệu/m²

Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Diện tích
79 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại Phú Đô, Nam Từ Liêm! Với thiết kế 5 tầng hiện đại và không gian sống rộng rãi, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách, bếp và khu để xe. Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ khép kín. Tầng 5: 1 phòng ngủ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà 5 tầng, toàn bộ diện tích xây dựng, có ô chờ thang máy, thiết kế thoáng đãng, đầy ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Phú Đô 30m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần đại lộ Thăng Long, dễ dàng di chuyển tới các khu vực lân cận.
  • Gần sân vận động Mỹ Đình, thuận lợi cho các hoạt động thể thao và giải trí.
  • Khu vực có nhu cầu nhà ở cao, luôn trong tình trạng cầu nhiều hơn cung.
  • Nhiều tiện ích khác như trường học, bệnh viện, và các dịch vụ công cộng trong bán kính 1km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những gia đình đông thành viên hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Đừng ngần ngại, gọi ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam