Nhà Phú Diễn 68m² giá 14.7 tỷ - Thiết kế hiện đại, tiện ích phong phú! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phú Diễn 68m² giá 14.7 tỷ - Thiết kế hiện đại, tiện ích phong phú!

14.7 tỷ
68 m² - 216 triệu/m²

Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
68 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt đẹp tại Phú Diễn, Bắc Từ Liêm! Chỉ cách phố vài chục mét, ngôi nhà nằm trên đường rộng thông thoáng, thuận tiện cho ô tô tránh nhau. Khu vực dân cư đông đúc, mang đến cuộc sống sôi động và tiện nghi cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: Thiết kế hiện đại, nội thất đẹp, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Phù hợp để ở hoặc kết hợp kinh doanh buôn bán thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, tạo điều kiện thuận lợi cho con em học tập
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút đi bộ
  • Khu chợ gần nhà, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình muốn tìm kiếm không gian sống hiện đại, cùng với khả năng kinh doanh buôn bán thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!