Nhà phố Xuân Thủy, Bãi Viên 81m² giá 7,3 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Xuân Thủy, Bãi Viên 81m² giá 7,3 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

7.3 tỷ
81 m² - 90 triệu/m²

Phường Bãi Viên, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

18 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
81 m²

Sở hữu nhà phố mặt đường Xuân Thủy, phường Bãi Viên với thiết kế 5 tầng hiện đại, thang máy khung kính đời mới và công năng linh hoạt, phù hợp an cư kết hợp khai thác kinh doanh hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:81m²
  • Bố trí:Nhà 5 tầng gồm 6 phòng ngủ, 7 WC, không gian phân chia khoa học, thuận tiện vừa ở vừa khai thác dịch vụ
  • Đặc điểm:Mặt tiền 4,5m, hướng Nam, xây mới cao cấp, thiết kế sang trọng, tối ưu diện tích, phù hợp làm văn phòng, spa, homestay hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay mặt đường Xuân Thủy, thuận tiện kết nối và di chuyển trong khu vực phường Bãi Viên
  • Khu dân cư hiện hữu, phù hợp mở văn phòng, cửa hàng dịch vụ hoặc kinh doanh lưu trú
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích đô thị tại trung tâm TP Nam Định như mua sắm, ăn uống và giao dịch hằng ngày
  • Thuận tiện cho gia đình nhiều thế hệ nhờ nhà nhiều tầng, nhiều phòng ngủ và thang máy hiện đại
  • Khu vực phát triển, phù hợp khai thác cho thuê dài hạn hoặc kinh doanh dịch vụ ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7,3 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách mua ở kết hợp kinh doanh, nhà đầu tư tìm tài sản mặt đường có thể khai thác dòng tiền, hoặc gia đình cần không gian rộng, hiện đại tại khu vực thuận tiện của TP Nam Định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và trao đổi thêm về phương án sở hữu phù hợp.