Nhà phố Xuân Phương 32m² giá 6.45 tỷ - Ô tô chạy qua, thoáng mát từng phòng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Xuân Phương 32m² giá 6.45 tỷ - Ô tô chạy qua, thoáng mát từng phòng!

6.45 tỷ
32 m² - 202 triệu/m²

Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại phố Xuân Phương. Với diện tích 32m² và thiết kế 5 tầng hiện đại, ngôi nhà này không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh sống mà còn là một khoản đầu tư sinh lời lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 5 tầng, mỗi tầng đều có ban công cửa lùa panorama, đảm bảo ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành cho không gian sống.
  • Đặc điểm: Nhà phố thiết kế hiện đại, mặt trước siêu thoáng, ô tô chạy qua cửa, vị trí đẹp cách mặt đường Xuân Phương khoảng 20m với con đường vào thẳng tắp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học.
  • Cách chợ Xuân Phương chỉ 500m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần các khu vực dịch vụ như ngân hàng, bệnh viện, giúp bạn dễ dàng tiếp cận các tiện ích cần thiết.
  • 2027, đường Xuân Phương sẽ được mở rộng 50m, nâng cao giá trị bất động sản trong tương lai.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ vào giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoáng đãng, an cư lạc nghiệp hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội phát triển bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!