Nhà phố Xuân La Tây Hồ 54m² giá 15,95 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Xuân La Tây Hồ 54m² giá 15,95 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

15.95 tỷ
54 m² - 295 triệu/m²

Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

20 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
54 m²

Nhà phố mới tại ngõ 38 Xuân La sở hữu lợi thế nổi bật cho nhu cầu ở kết hợp kinh doanh, diện tích 54m² xây 5 tầng bê tông kiên cố, có thang máy và ô tô đỗ cửa, phù hợp khai thác giá trị sử dụng lẫn đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:54m²
  • Bố trí:Nhà 5 tầng, tầng 1 bố trí không gian kinh doanh, các tầng trên gồm phòng ngủ và các phòng chức năng đầy đủ
  • Đặc điểm:Nhà mới, kết cấu bê tông chắc chắn, có thang máy, phù hợp ở gia đình kết hợp mở văn phòng, showroom hoặc kinh doanh dịch vụ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Đại học Nội vụ Hà Nội, thuận tiện cho nhu cầu học tập, cho thuê và khai thác dịch vụ
  • Kết nối nhanh đến Trung tâm thể thao Tây Hồ, đáp ứng nhu cầu rèn luyện sức khỏe và sinh hoạt hằng ngày
  • Tiếp cận trục Võ Chí Công thuận lợi, di chuyển linh hoạt về nội đô và các khu vực trọng điểm
  • Khu vực Xuân La dân cư đông, hoạt động kinh doanh sôi động, phù hợp mở cửa hàng hoặc văn phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:15,95 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp với khách mua ở thực cần nhà có thang máy, gia đình muốn kết hợp an cư và kinh doanh, hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm tại Tây Hồ có khả năng khai thác dòng tiền tốt.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà phố Xuân La vị trí đẹp không nhiều, hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà và nắm thông tin chi tiết thực tế.