Nhà phố Xuân Đỗ, Long Biên 153m² giá 21.5 tỷ - Đầu tư sinh lời cực tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Xuân Đỗ, Long Biên 153m² giá 21.5 tỷ - Đầu tư sinh lời cực tốt!

21.5 tỷ
153 m² - 141 triệu/m²

Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
153 m²

Khám phá cơ hội đầu tư sinh lời với căn nhà rộng rãi tại Xuân Đỗ, Long Biên! Đây là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm bất động sản với tiềm năng khai thác cho thuê tốt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 153m²
  • Bố trí: 1 nhà 3 tầng + 2 căn C4, đã có sẵn nội thất
  • Đặc điểm: Thửa đất rộng, nở hậu, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ dân sinh chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Gần các cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những nhà đầu tư bất động sản, gia đình muốn sinh sống tại khu vực Long Biên hoặc các doanh nhân tìm kiếm mặt bằng cho thuê. Với thiết kế thông minh và pháp lý rõ ràng, đây sẽ là lựa chọn lý tưởng cho bạn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà trực tiếp và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!