Nhà phố Xuân Đỉnh 58m² x 5 tầng - Gara ô tô, thang máy - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Xuân Đỉnh 58m² x 5 tầng - Gara ô tô, thang máy - Kinh doanh sầm uất!

18 tỷ
58 m² - 310 triệu/m²

Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
58 m²

Khám phá ngay căn nhà mới hoàn thiện tại Xuân Đỉnh, phù hợp cho cả gia đình ở, kinh doanh hoặc cho thuê. Vị trí cực đẹp, ô tô tránh nhau, chỉ vài bước chân là tới Ngoại Giao Đoàn và các Đại Sứ Quán.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Bố trí: Tầng 1: Gara ô tô, bếp, WC; Tầng 2: Phòng khách và 1 phòng ngủ; Tầng 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ và WC; Tầng 5: Phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, có thang máy, thiết kế hiện đại, sổ đỏ chính chủ, nở hậu, thuận tiện giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các Đại Sứ Quán, thuận tiện cho công việc và sinh sống.
  • Chỉ mất vài phút đi bộ đến các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp cho việc mở văn phòng hoặc cửa hàng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!