Nhà phố Xuân Đỉnh 57.2m² giá 18.3 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Xuân Đỉnh 57.2m² giá 18.3 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh thuận lợi!

18.3 tỷ
57 m² - 321 triệu/m²

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
57 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Xuân Đỉnh, Từ Liêm! Đây là một sản phẩm bất động sản hiếm hoi với thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, phù hợp cho cả gia đình và kinh doanh. Ngôi nhà nằm trong khu vực sầm uất, chỉ cách Ngoại Giao Đoàn và Đại sứ quán Hàn Quốc vài bước chân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57.2m²
  • Bố trí: 5 tầng: Tầng 1 - Kinh doanh, gara ô tô, bếp + WC; Tầng 2 - Phòng khách, 1 phòng ngủ, WC; Tầng 3-4 - Mỗi tầng 2 phòng ngủ, 1 WC; Tầng 5 - 1 phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi thoáng sáng.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, có thang máy, ô tô tránh nhau, phù hợp cho việc ở và đầu tư kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước chân đến Ngoại Giao Đoàn, thuận tiện cho công việc ngoại giao và giao thương.
  • Cách Đại sứ quán Hàn Quốc chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ ngoại giao.
  • Gần các trường học, bệnh viện, và trung tâm thương mại lớn, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống kết hợp kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn tận tâm và dẫn đi xem nhà miễn phí! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này.