Nhà phố Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh 28m² giá 4.39 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh 28m² giá 4.39 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

4.39 tỷ
28 m² - 157 triệu/m²

Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
28 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà phố tại hẻm Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, với diện tích 28m² (3.2 x 10m) và kết cấu 3 tầng bao gồm trệt, lửng và lầu. Công năng tuyệt vời với 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc vừa ở vừa cho thuê. Hiện tại, ngôi nhà có thể khai thác dòng tiền ổn định khoảng 10 triệu/tháng, là cơ hội đầu tư sinh lời lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Kết cấu 3 tầng, thiết kế hợp lý cho gia đình trẻ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Bình Thạnh chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học cấp 1, 2 và THPT, thuận lợi cho con em đi học
  • Hệ thống siêu thị và ngân hàng gần kề, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Di chuyển nhanh chóng đến Quận 1 và Phú Nhuận chỉ trong vài phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.39 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ với 2 vợ chồng và 2 con, hoặc những ai muốn tìm kiếm một tài sản đầu tư cho thuê với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng giá.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam