5 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà mặt phố
- Hà Nội
- Quận Thanh Xuân
Nhà phố Vương Thừa Vũ 75m² giá 34.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay trung tâm!
34.5 tỷ
75 m² - 460 triệu/m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
75 m²
Bán gấp nhà mặt phố Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân, vị trí đắc địa cho kinh doanh với diện tích 75m², 5 tầng, không thể bỏ lỡ!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 75m²
- Bố trí: 5 tầng với thiết kế thông minh, phù hợp cho cả ở và kinh doanh
- Đặc điểm: Nhà chính chủ, giá trị gia tăng nhanh chóng trong những năm gần đây, khu vực đông dân cư và sầm uất
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
- Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
- Gần doanh trại quân đội, an ninh đảm bảo
- Di chuyển dễ dàng đến các tuyến đường chính như Hoàng Văn Thái
- Khu vực phát triển, tiềm năng sinh lời cao cho các nhà đầu tư
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 34.5 tỷ VND
Phù hợp với ai:
Nhà phù hợp cho gia đình vừa ở vừa kinh doanh, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản tại vị trí trung tâm.
Liên hệ:
Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt phố đắc địa này!