Nhà phố Vũng Tàu 22.8m² giá 2.199 tỷ - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Vũng Tàu 22.8m² giá 2.199 tỷ - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

2.199 tỷ
22.8 m² - 96 triệu/m²

Phường 4, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
22.8 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại trung tâm phường 4, Vũng Tàu với giá chỉ 2.199 tỷ! Căn nhà này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn sở hữu thiết kế hoàn hảo cho cuộc sống hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22.8m² (Full thổ cư)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 1 tum với 3 phòng ngủ, 3 WC, và sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà nằm đầu hẻm ô tô, cách mặt đường chính chỉ 20m, thuận tiện di chuyển và sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bãi biển Vũng Tàu chỉ 1.5km, lý tưởng cho những chuyến nghỉ dưỡng
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác, phục vụ tốt cho cuộc sống gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.199 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, các nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai muốn tìm một nơi an cư lý tưởng tại Vũng Tàu.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để có cơ hội xem nhà và sở hữu ngay căn nhà phố đẹp này!