Nhà phố Vũ Trọng Phụng 43m² giá 9.5 tỷ - Đầu tư sinh lời trong tương lai! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Vũ Trọng Phụng 43m² giá 9.5 tỷ - Đầu tư sinh lời trong tương lai!

9.5 tỷ
43 m² - 221 triệu/m²

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
43 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Với thiết kế 4 tầng trên diện tích 43m², ngôi nhà tọa lạc tại đường Vũ Trọng Phụng, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội, chỉ cách chợ thuốc Hapulico vài bước đi bộ, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế thông minh, tận dụng tối đa diện tích
  • Đặc điểm: Nhà chắc chắn, 10m ra ngõ ô tô, khu vực sắp mở đường 20m, hứa hẹn tăng giá trị trong tương lai

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ thuốc Hapulico, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Cách cụm trường Nhân Chính và Đại học Khoa học Tự nhiên chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có con đi học
  • Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển sang các tuyến phố lớn
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích xung quanh như quán cà phê, nhà hàng và siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, các bậc phụ huynh có con nhỏ đang theo học tại các trường gần đó hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam