Nhà phố Vũ Tông Phan 37m² giá 9.9 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Vũ Tông Phan 37m² giá 9.9 tỷ - Ô tô vào tận nhà

9.9 tỷ
37 m² - 268 triệu/m²

Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

2 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
37 m²

Nhà phố hiện đại, thiết kế sang trọng, tặng kèm toàn bộ nội thất cao cấp cho khách mua thiện chí.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 6 tầng thang máy, 3 phòng ngủ thoáng sáng
  • Đặc điểm: Ngõ rộng gần 4m, ô tô đỗ cổng, cách mặt phố chỉ 50m, quy hoạch ổn định, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Khoa học Tự nhiên, thuận tiện cho việc học tập
  • Cách chợ Khương Trung chỉ vài phút di chuyển, mua sắm tiện lợi
  • Kết nối giao thông nhanh chóng với trục đường Nguyễn Trãi và Lê Văn Lương
  • Gần các bệnh viện lớn và hệ thống trường học chất lượng tại quận Thanh Xuân
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, không gian sống yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 9.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ muốn tìm không gian sống hiện đại, tiện nghi ngay tại trung tâm Thanh Xuân hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm có pháp lý sạch.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp 24/7 và nhận giá tốt nhất!