Nhà phố Vũ Miện 120m² 68.5 tỷ - 2 mặt tiền hiếm có, view hồ tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Vũ Miện 120m² 68.5 tỷ - 2 mặt tiền hiếm có, view hồ tuyệt đẹp!

68.5 tỷ
120 m² - 571 triệu/m²

Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
120 m²

Đắm chìm trong không gian yên bình của ngôi nhà phố Vũ Miện, nơi mà chỉ cần đứng trước cửa là đủ để cảm nhận sự an yên. Tọa lạc tại vị trí đắc địa, ngôi nhà này hướng thẳng ra hồ, nơi ánh sáng và gió trời hòa quyện, mang lại cảm giác dễ chịu cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: Xây dựng 6 tầng, mặt tiền chính gần 9m, 2 mặt tiền lô góc hiếm có
  • Đặc điểm: Đủ bề thế để làm văn phòng, khách sạn, apartment, và cũng đủ ấm áp để giữ lại cho một gia đình nhiều thế hệ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, nơi lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ 5 phút di chuyển
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Có nhiều trường học, bệnh viện xung quanh, phục vụ nhu cầu sống cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 68.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản đầu tư sinh lời bền vững hoặc một nơi an cư lý tưởng cho gia đình nhiều thế hệ. Với phong thủy tốt và không gian sống thoáng đãng, đây sẽ là nơi mang lại hạnh phúc và tài lộc cho gia đình bạn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và tham quan thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam