1 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà phố Vũ Hữu Cẩn 228m² giá 38 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh!
38 tỷ
228 m² - 167 triệu/m²
Phường Bần Yên Nhân, Thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên
1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
228 m²
Vị trí vàng - Kinh doanh đa ngành nghề ngay mặt tiền đường lớn!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:228m²
- Bố trí:Mặt tiền rộng khủng 29m, đường trước nhà rộng 42m
- Đặc điểm:Vị trí góc VIP, xây dựng tự do, pháp lý sổ đỏ chính chủ
Tiện ích xung quanh:
- Đối diện Bệnh viện Đa khoa Phố Nối, đón lượng khách cực lớn
- Ngay đối diện Khu đô thị Hòa Phát, dân cư đông đúc, sầm uất
- Giao thông thuận tiện, đường lớn 42m xe container lưu thông thoải mái
- Gần các khu công nghiệp lớn tại Mỹ Hào, tiềm năng kinh doanh cao
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, kinh doanh đa ngành nghề
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:38 tỷ
Phù hợp với ai:
Nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có dòng tiền, hộ kinh doanh quy mô lớn, mở showroom, văn phòng hoặc chuỗi cửa hàng tiện lợi.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem thực tế và làm việc trực tiếp với chính chủ!