Nhà phố Võ Văn Kiệt, Quận 1, 12m² giá 2.2 tỷ - Vị trí trung tâm thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Võ Văn Kiệt, Quận 1, 12m² giá 2.2 tỷ - Vị trí trung tâm thuận lợi!

2.2 tỷ
12 m² - 183 triệu/m²

Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
12 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà phố ngay trung tâm Quận 1, TP Hồ Chí Minh! Với diện tích 12m², phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc làm văn phòng. Ngôi nhà sở hữu vị trí đắc địa, chỉ cách chợ Bến Thành và Phố Đi Bộ Nguyễn Huệ khoảng 10 phút di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 12m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách cầu Nguyễn Văn Cừ chỉ 500m, thuận tiện di chuyển qua các quận khác
  • Bán kính 2km đầy đủ tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Gần các khu vực ăn uống sầm uất và các dịch vụ giải trí
  • Hẻm xe ba gác, dễ dàng tiếp cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà thích hợp cho gia đình trẻ, người đi làm hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một nơi an cư tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản này!