Nhà phố Võ Thị Sáu Quận 3 56m² giá 12.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Võ Thị Sáu Quận 3 56m² giá 12.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

12.5 tỷ
56 m² - 223 triệu/m²

Phường 7 (cũ), Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

15 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
56 m²

Cơ hội hiếm để sở hữu nhà phố mặt tiền tại trục đường Võ Thị Sáu, Quận 3 - vị trí đắt giá phù hợp vừa an cư vừa khai thác kinh doanh ngay dòng tiền sẵn có.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:56m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng đúc BTCT gồm 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, công năng đầy đủ cho gia đình ở kết hợp làm văn phòng hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường lớn, ngang 3.5m dài 15m, nở hậu 5.2m phong thủy tốt, sổ hồng chính chủ, khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, hiện đang khai thác cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục Võ Thị Sáu, thuận tiện kết nối nhanh sang Quận 1, Phú Nhuận và Bình Thạnh
  • Khu vực trung tâm Quận 3 tập trung nhiều trường học, văn phòng, cửa hàng và dịch vụ tiện ích hằng ngày
  • Gần các tuyến đường huyết mạch như Hai Bà Trưng, Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Pasteur, di chuyển linh hoạt bằng ô tô và xe máy
  • Xung quanh có nhiều hàng quán, siêu thị mini, ngân hàng và cơ sở chăm sóc sức khỏe, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt lẫn kinh doanh
  • Phù hợp mở trung tâm dạy học, văn phòng đại diện, showroom hoặc tiếp tục khai thác cho thuê ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.5 tỷ
  • Pháp lý:Sổ hồng công nhận đủ 56m²
  • Khai thác hiện tại:Đang cho thuê 36 triệu/tháng, hợp đồng còn 3 năm

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp với khách mua ở kết hợp kinh doanh, nhà đầu tư tìm sản phẩm trung tâm có dòng tiền sẵn, hoặc khách cần mặt tiền Quận 3 thông số đẹp, pháp lý rõ ràng và giá trị giữ tài sản bền vững.