Nhà phố Vinhomes Ocean Park 2 144m² giá 26.8 tỷ - Vị trí vàng sát Little HongKong! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Vinhomes Ocean Park 2 144m² giá 26.8 tỷ - Vị trí vàng sát Little HongKong!

26.8 tỷ
144 m² - 186 triệu/m²

Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
144 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà phố liền kề tại Vinhomes Ocean Park 2, một trong những vị trí đắt giá nhất tại Huyện Văn Giang, Hưng Yên! Với diện tích 144m², nhà phố này tọa lạc ngay sát khu vực Little HongKong, điểm đến sôi động và thời thượng, hứa hẹn sẽ mang lại giá trị đầu tư cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:144m²
  • Bố trí:Thích hợp cho gia đình từ 3-4 phòng ngủ
  • Đặc điểm:Nhà phố với mặt tiền 8m, xây dựng 398m², thiết kế hiện đại, không gian sống lý tưởng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước chân tới khu vui chơi giải trí Little HongKong.
  • Gần trục thông hồ tạo sóng Royal Wave Park, mang lại không gian thư giãn tuyệt vời.
  • Kế cận Quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng, nơi tổ chức các sự kiện lớn.
  • Đường lớn 51m thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Hệ thống tiện ích nội khu đẳng cấp như trung tâm thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện Vinmec.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:26.8 tỷ VND (giá full)
  • Giá tối thiểu:19 tỷ VND (giá TTS)

Phù hợp với ai:

Rất thích hợp cho gia đình trẻ, nhà đầu tư và những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với đầy đủ tiện ích và môi trường sống chất lượng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà phố Vinhomes Ocean Park 2 với nhiều ưu đãi hấp dẫn! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết.