Nhà phố Vinhomes Hải Vân Bay 80m² giá 10.46 tỷ - Vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Vinhomes Hải Vân Bay 80m² giá 10.46 tỷ - Vị trí đắc địa!

10.46 tỷ
80 m² - 131 triệu/m²

Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm liền kề tại phân khu Đảo Ngọc - Vinhomes Hải Vân Bay, nơi đẳng cấp sống thượng lưu hòa quyện cùng hơi thở đại dương.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:80m²
  • Bố trí:Liền kề phân khu Đảo Ngọc, diện tích xây dựng 246.6m²
  • Đặc điểm:Vị trí hiếm có, chỉ cách biển 100m, thiết kế hiện đại sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển chỉ 100m, tận hưởng không khí trong lành mỗi ngày
  • Hệ thống tiện ích nội khu đẳng cấp: công viên, khu vui chơi, an ninh 24/7
  • Gần các trường học và trung tâm hành chính quận Liên Chiểu
  • Kết nối giao thông thuận tiện đến các điểm du lịch nổi tiếng tại Đà Nẵng
  • Khu vực dân trí cao, không gian sống xanh mát chuẩn resort

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10.465 tỷ
  • Ưu đãi:Chiết khấu 9% thanh toán sớm, hỗ trợ lãi suất 60 tháng, miễn phí quản lý 24 tháng và voucher 100 triệu

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư đón đầu tiềm năng tăng giá hoặc gia đình thượng lưu muốn tìm kiếm không gian nghỉ dưỡng ven biển đẳng cấp.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và cập nhật giỏ hàng mới nhất!