Nhà Phố Vinhomes Dương Kinh - Kế Công Viên Trung Tâm 2.56ha - 67.6m² - Hơn 5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Vinhomes Dương Kinh - Kế Công Viên Trung Tâm 2.56ha - 67.6m² - Hơn 5 Tỷ

5 tỷ
67.6 m² - 74 triệu/m²

Phường Anh Dũng, Quận Dương Kinh, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
67.6 m²

Nhà phố trung tâm Vinhomes Dương Kinh - Cơ hội sở hữu không gian sống xanh đẳng cấp!

Sở hữu ngay căn nhà phố tuyệt đẹp ngay cạnh công viên trung tâm rộng 2.56ha tại Vinhomes Dương Kinh, Hải Phòng – nơi cuộc sống tiện nghi và không gian xanh mát hòa quyện. Phân khu Thiên Hà, trái tim của dự án, mang đến cho bạn một cuộc sống trọn vẹn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67.6m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.5m, thiết kế tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Nằm tại phân khu Thiên Hà, trung tâm đẹp nhất dự án, chỉ vài bước chân đến công viên trung tâm 2.56ha và công viên 5ha.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Công viên Trung tâm Vinhomes Dương Kinh rộng 2.56ha, mang đến không gian xanh mát và khu vui chơi, thể thao cho cư dân.
  • Gần Công viên 5ha, tạo thêm không gian thư giãn và giải trí.
  • Hệ thống tiện ích nội khu đẳng cấp của Vinhomes: trường học, bệnh viện, TTTM, khu vui chơi trẻ em, bể bơi...
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố Hải Phòng.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho gia đình an cư lạc nghiệp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Hơn 5 tỷ đồng (bao gồm quà tặng ưu đãi hấp dẫn từ CĐT).

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho những ai mong muốn sở hữu một không gian sống xanh, đẳng cấp tại trung tâm thành phố Hải Phòng, đồng thời là lựa chọn đầu tư sinh lời hấp dẫn với vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá cao của dự án Vinhomes Dương Kinh.