Nhà phố Vinhomes Đan Phượng 124m² giá 25 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Vinhomes Đan Phượng 124m² giá 25 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh!

25 tỷ
124 m² - 202 triệu/m²

Xã Tân Hội, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

8 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
124 m²

Căn góc VIP tại Vinhomes Wonder City, vị trí vàng cho nhà đầu tư và kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:124m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng (đang xây thô), tổng diện tích sàn sử dụng 340m²
  • Đặc điểm:Căn góc 3 mặt thoáng, nằm trên trục đường lớn 30m, cực kỳ thoáng đãng và tiềm năng kinh doanh vượt trội

Tiện ích xung quanh:

  • Sát cạnh trung tâm thương mại Vincom, mua sắm và giải trí cực kỳ tiện lợi
  • Nằm trên trục đường lớn 30m, giao thông kết nối thuận tiện và sầm uất
  • Hệ thống công viên xanh và cảnh quan đẳng cấp chuẩn Vinhomes
  • Gần các trường học liên cấp chất lượng cao ngay trong khu đô thị
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo 24/7

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:25 tỷ
  • Ưu đãi:Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0% lên đến 60 tháng; tặng 3 năm phí dịch vụ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền cho thuê ổn định hoặc gia đình muốn sở hữu nhà phố kinh doanh tại khu đô thị đẳng cấp nhất khu vực.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và nhận tư vấn chi tiết!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Vinhomes Wonder City, Xã Tân Hội, Huyện Đan Phượng, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Huyện Đan Phượng