Nhà phố Vĩnh Tiến Lê Chân 68m² giá 6.18 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Vĩnh Tiến Lê Chân 68m² giá 6.18 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh

6.188 tỷ
68 m² - 91 triệu/m²

Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

13 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
68 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắc địa tại trung tâm quận Lê Chân! Căn nhà tọa lạc trên mặt đường Vĩnh Tiến, một trong những trục đường sầm uất và tiềm năng nhất khu vực Vĩnh Niệm, mang lại lợi thế vượt trội cho cả mục đích an cư lẫn kinh doanh thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: Không gian mở, thiết kế tối ưu công năng, mặt tiền thoáng rộng phù hợp để ở hoặc làm văn phòng, cửa hàng.
  • Đặc điểm: Vị trí mặt đường lớn, giao thông thuận tiện, khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm thương mại Aeon Mall Hải Phòng chỉ vài phút di chuyển
  • Gần bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec, đảm bảo dịch vụ y tế cao cấp
  • Nằm trong bán kính gần các trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Kết nối giao thông dễ dàng tới các trục đường chính như Thiên Lôi, Võ Nguyên Giáp
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích dịch vụ, nhà hàng và cửa hàng tiện lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 6.188 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng mua để ở kết hợp kinh doanh tại gia, các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có giá trị gia tăng bền vững hoặc muốn khai thác dòng tiền cho thuê nhờ vị trí đắc địa tại quận Lê Chân.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và đi xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đẹp tại vị trí vàng này!