2 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà phố Vĩnh Hồ Đống Đa 32m² - 13.9 tỷ - Mặt tiền rộng kinh doanh đỉnh
13.9 tỷ
32 m² - 434 triệu/m²
Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
8 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
32 m²
Vị trí vàng kinh doanh - Ô tô vào nhà - Sổ đỏ sẵn sàng!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:32m²
- Bố trí:4 tầng, mặt tiền rộng 5.95m. Tầng 1: Phòng khách, khu để xe; Tầng 2: 1 phòng ngủ, bếp, WC; Tầng 3: 2 phòng ngủ, WC; Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi.
- Đặc điểm:Nhà hai mặt thoáng, khu vực cực kỳ sầm uất, ô tô vào tận nhà, vị trí gần phố Nguyễn Văn Tuyết.
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Thịnh Quang, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
- Gần hệ thống trường học các cấp tại quận Đống Đa, môi trường giáo dục tốt
- Gần bệnh viện Đại học Y Hà Nội và Bệnh viện Phụ sản Trung ương
- Kết nối giao thông nhanh chóng tới các trục đường lớn: Thái Hà, Chùa Bộc, Nguyễn Văn Tuyết
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:13.9 tỷ
Phù hợp với ai:
Rất phù hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền cho thuê ổn định hoặc hộ gia đình muốn kết hợp vừa ở vừa kinh doanh tại trung tâm quận Đống Đa.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và sở hữu bất động sản tiềm năng này!