Nhà phố Villa Louis Gò Vấp 75m² giá 14.567 tỷ - Nhà đẹp, nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Villa Louis Gò Vấp 75m² giá 14.567 tỷ - Nhà đẹp, nội thất cao cấp!

14.567 tỷ
75 m² - 194 triệu/m²

11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
75 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà phố sang trọng và tiện nghi tại Gò Vấp? Hãy đến với Villa Louis - nơi hội tụ đầy đủ những yếu tố lý tưởng cho cuộc sống hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: 1 trệt, 5 lầu, gồm gara ô tô, 4 phòng ngủ, 6 WC, bếp, phòng khách, phòng xông hơi, phòng thờ, khu giặt, sân thượng trước sau.
  • Đặc điểm: Nhà có thang máy, hướng Đông Bắc, nội thất cao cấp được tặng kèm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và khu biệt thự cao cấp, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.
  • Đường 8m thông thoáng, thuận lợi cho việc di chuyển bằng ô tô.
  • Nhiều tiện ích xung quanh như siêu thị, trường học và bệnh viện.
  • Hệ thống an ninh tốt, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.567 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này thích hợp cho những gia đình tìm kiếm không gian sống rộng rãi, hiện đại và tiện nghi, ở khu vực an ninh tốt.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!