Nhà phố Việt Hưng 60m² giá 18.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Việt Hưng 60m² giá 18.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất, sẵn sàng ở ngay!

18.8 tỷ
60 m² - 313 triệu/m²

Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
60 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Việt Hưng, Long Biên! Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, đồng thời là một đầu tư sinh lời ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4.5m, đường rộng, vỉa hè 3 ô tô tránh nhau, phù hợp cho kinh doanh, văn phòng, hoặc để ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Việt Hưng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Thuận lợi di chuyển tới khu hành chính, dễ dàng kết nối với các quận nội thành Hà Nội
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, nhiều văn phòng và cửa hàng xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.8 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với nhiều đối tượng: từ gia đình muốn an cư, doanh nhân mở văn phòng, đến nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản cho thuê sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!