2 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà phố VCN Phước Long 2 128m² giá 18.36 tỷ - Mặt tiền kinh doanh cực tốt
18.36 tỷ
128 m² - 143 triệu/m²
Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
26 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
128 m²
Sở hữu ngay vị trí kinh doanh đắc địa tại khu đô thị sầm uất bậc nhất Nha Trang!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:128m² (6x21m)
- Bố trí:Nhà 4 tầng, xây sẵn hoàn thiện mặt ngoài
- Đặc điểm:Mặt tiền rộng 6m cực đẹp, nằm trên trục đường B1 kinh doanh sầm uất, vào hoàn thiện nội thất là khai thác ngay
Tiện ích xung quanh:
- Nằm trong khu đô thị VCN Phước Long 2 hiện đại, dân cư đông đúc và văn minh
- Gần hệ thống trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
- Gần chợ Phước Long, đáp ứng nhanh chóng mọi nhu cầu mua sắm, sinh hoạt
- Giao thông kết nối thuận tiện, di chuyển dễ dàng đến trung tâm thành phố
- Khu vực an ninh đảm bảo, hạ tầng giao thông đồng bộ và hoàn thiện
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:18.36 tỷ
Phù hợp với ai:
Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản giữ tiền hoặc các hộ kinh doanh mở showroom, văn phòng công ty, spa, hoặc cửa hàng thương mại cao cấp.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận tư vấn chi tiết!