Nhà phố Văn Quán 34m² giá 7.1 tỷ - Chính chủ, sẵn sàng đón Tết! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Văn Quán 34m² giá 7.1 tỷ - Chính chủ, sẵn sàng đón Tết!

7.1 tỷ
34 m² - 209 triệu/m²

Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp tại Văn Quán! Nhà mới xây dựng với thiết kế hiện đại, sẵn sàng cho bạn và gia đình đón Tết. Với vị trí đắc địa trên đường Trần Phú, căn nhà này không chỉ là nơi để ở mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời tuyệt vời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế thông sàn, các phòng cực rộng rãi
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, nhà mới kính coong, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường đại học như Đại học Hà Nội, Đại học Kiến Trúc
  • Chỉ cách chợ Hà Đông khoảng 500m, thuận tiện mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Có nhiều tiện ích như siêu thị, ngân hàng, bệnh viện trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại tại trung tâm quận Hà Đông.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!