Nhà phố Vạn Phúc Hà Đông 46m² giá 11.99 tỷ - Thiết kế hiện đại, nội thất đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Vạn Phúc Hà Đông 46m² giá 11.99 tỷ - Thiết kế hiện đại, nội thất đẹp!

11.99 tỷ
46 m² - 261 triệu/m²

Hà Đông, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố Vạn Phúc Hà Đông với thiết kế hiện đại và nội thất đẹp mắt. Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi trong khu vực phát triển sôi động của Hà Đông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m²
  • Bố trí: 6 tầng, bao gồm: Tầng 1: Để xe, bếp, WC; Tầng 2: Phòng khách, phòng ngủ, WC; Tầng 3: 2 phòng ngủ khép kín; Tầng 4: Phòng thờ, phòng ngủ, WC; Tầng 5: 2 phòng ngủ, WC; Tầng 6: Sân phơi, tum.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, thiết kế hợp lý, có thang máy, ô tô đỗ cửa, sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách trường THCS Vạn Phúc khoảng 500m, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học.
  • Cách chợ Vạn Phúc 300m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần các ngân hàng và dịch vụ tài chính, thuận lợi cho việc giao dịch.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như trung tâm Hà Nội.
  • Gần các khu vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu giải trí của cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp với các gia đình đông thành viên, người muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực Hà Đông, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!