Nhà phố Vạn Phúc Hà Đông 42m² giá 7.65 tỷ - Lô góc thoáng sáng, thiết kế hiện đại! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Vạn Phúc Hà Đông 42m² giá 7.65 tỷ - Lô góc thoáng sáng, thiết kế hiện đại!

7.65 tỷ
42 m² - 182 triệu/m²

Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố lô góc tại Vạn Phúc, Hà Đông! Với thiết kế thông minh và hiện đại, căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách + bếp chờ + thang máy; Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ + vệ sinh; Tầng 5: Bếp; Tầng tum: Sân phơi.
  • Đặc điểm: Lô góc thoáng sáng, thang máy tiện lợi, thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Vạn Phúc, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học.
  • Cách chợ Vạn Phúc 500m, dễ dàng mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Gần khu vực trung tâm Hà Đông, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận.
  • Cách bệnh viện Đa khoa Hà Đông khoảng 1km, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên, người đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện nghi và yên tĩnh tại Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!