Nhà phố Vạn Kiếp, Bình Thạnh 26.6m² giá 4.5 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Vạn Kiếp, Bình Thạnh 26.6m² giá 4.5 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

4.5 tỷ
26.6 m² - 169 triệu/m²

Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
26.6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tuyệt đẹp tại Vạn Kiếp, Bình Thạnh! Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, ngôi nhà này sẽ là nơi lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 26.6m²
  • Bố trí: Trệt + 2 lầu, 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố, thiết kế thông minh, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, thích hợp cho gia đình nhỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường THCS Nguyễn Văn Cừ chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Gần bệnh viện Gia Định, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình.
  • Nhiều quán cà phê, nhà hàng xung quanh, đáp ứng nhu cầu giải trí và ẩm thực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình nhỏ, người đi làm cần không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn gần gũi với trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!