Nhà phố Văn Chương 41m² giá 8.49 tỷ - Kinh doanh đỉnh, ô tô tránh 5m! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Văn Chương 41m² giá 8.49 tỷ - Kinh doanh đỉnh, ô tô tránh 5m!

8.49 tỷ
41 m² - 207 triệu/m²

Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Văn Chương, Đống Đa! Với vị trí đắc địa chỉ cách hồ Văn Chương chỉ 20m, ngôi nhà này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh sinh lời không thể bỏ qua.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: Nhà xây 7 tầng, lô góc, thiết kế thông thoáng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập.
  • Đặc điểm: Nhà nguyên bản KCBT chắc chắn, có thể cải tạo theo nhu cầu sử dụng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách hồ Văn Chương chỉ 20m, không gian trong lành lý tưởng cho những buổi dạo bộ.
  • Giao thông thuận tiện, 5m ra ô tô tránh, dễ dàng di chuyển qua các trục phố lớn như Khâm Thiên, Tôn Đức Thắng, Quốc Tử Giám.
  • Khu vực xung quanh sầm uất, gần nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ tiện ích.
  • Trường học các cấp gần kề, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Gần bệnh viện, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thuận tiện, thoáng mát và có tiềm năng kinh doanh cao trong khu vực Đống Đa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được xem nhà và tìm hiểu thêm về cơ hội đầu tư này.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam