Nhà phố Văn Cao Hải An 50m² giá 4.599 tỷ - Ngõ ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Văn Cao Hải An 50m² giá 4.599 tỷ - Ngõ ô tô vào tận nhà!

4.599 tỷ
50 m² - 92 triệu/m²

Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

17 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
50 m²

Sở hữu ngay căn nhà độc lập cực đẹp tại khu vực phố Tây Văn Cao sầm uất, ngõ rộng thông thoáng ô tô vào tận cửa, mang đến không gian sống hiện đại và đẳng cấp bậc nhất quận Hải An.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: Nhà xây 4 tầng độc lập, kiên cố, công năng gồm 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp, phòng thờ và sân phơi rộng rãi.
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, ngõ nông rộng rãi ô tô đỗ cửa hoặc vào nhà thoải mái, khu dân trí cao, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm sát khu phố Tây Văn Cao, nơi tập trung nhiều nhà hàng, quán cafe và dịch vụ giải trí cao cấp.
  • Cách trục đường huyết mạch Lê Hồng Phong và siêu thị Go! (Big C) chỉ 5 phút di chuyển.
  • Gần hệ thống trường học các cấp phường Đằng Lâm, thuận tiện cho con em đi học.
  • Dễ dàng di chuyển ra sân bay quốc tế Cát Bi và các khu công nghiệp lớn.
  • Xung quanh đầy đủ các phòng giao dịch ngân hàng, bệnh viện và trung tâm thể thao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ 599 triệu
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình đông thành viên muốn tìm không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn gần trung tâm, hoặc nhà đầu tư cho người nước ngoài thuê với dòng tiền ổn định tại khu vực Văn Cao.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng kết nối ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp, cơ hội sở hữu bất động sản giá tốt tại vị trí vàng!