Nhà Phố Vạn Bảo Ba Đình 125m² Mặt Tiền 9m - Kinh Doanh/Ở Đều Tuyệt Vời | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Vạn Bảo Ba Đình 125m² Mặt Tiền 9m - Kinh Doanh/Ở Đều Tuyệt Vời

71 tỷ
125 m² - 568 triệu/m²

Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
125 m²

Nhà Phố Vạn Bảo - Vị Trí Vàng, Kinh Doanh Đỉnh Cao Tại Ba Đình

Cơ hội sở hữu căn nhà phố tại khu vực Vạn Bảo, Ba Đình, một trong những khu vực hiếm hoi còn sót lại nhà để bán. Với vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, đây là lựa chọn lý tưởng cho cả mục đích kinh doanh và an cư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 125m²
  • Bố trí: Nhà 5 tầng kiên cố, mặt tiền rộng 9m. Thiết kế mỗi tầng 2 phòng, cầu thang bố trí giữa. Tầng 1 có sân vườn, gara ô tô, phòng khách.
  • Đặc điểm: Đường trước nhà rộng 6m, ô tô tránh và dừng đỗ thoải mái. Ngõ thông ra Đội Cấn và Vạn Phúc, tạo lợi thế kết nối giao thông linh hoạt. Hiện trạng nhà để trống, sẵn sàng cho giao dịch nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường huyết mạch như Vạn Bảo, Đội Cấn, Liễu Giai, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Khu vực tập trung nhiều cơ quan hành chính, đại sứ quán, văn phòng cao cấp, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê văn phòng.
  • Gần các tiện ích công cộng như siêu thị, nhà hàng, quán cà phê, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • An ninh khu vực tốt, dân trí cao, môi trường sống văn minh, lịch sự.
  • Cách Lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh, Quảng trường Ba Đình không xa, thuận tiện cho việc tham quan và sinh hoạt cộng đồng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 71 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với những khách hàng có nhu cầu kinh doanh, làm văn phòng đại diện, căn hộ dịch vụ cho thuê hoặc đơn giản là tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp tại trung tâm thủ đô với diện tích và mặt tiền lý tưởng.