Nhà phố Ung Văn Khiêm 221m² - Vị trí vàng kinh doanh CHDV | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Ung Văn Khiêm 221m² - Vị trí vàng kinh doanh CHDV

38 tỷ
221 m² - 172 triệu/m²

Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
221 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí đắc địa tại trung tâm quận Bình Thạnh. Với diện tích lớn và lợi thế nở hậu, đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư xây dựng căn hộ dịch vụ cao cấp hoặc biệt thự phố giữa lòng Sài Gòn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 221m² (ngang 10m x dài 22.5m, nở hậu, thổ cư 100%)
  • Bố trí: Hiện trạng nhà 3 tầng, quy hoạch xây dựng mới tối đa hầm + 5 tầng
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, lưu thông thuận tiện giữa Ung Văn Khiêm và Nguyễn Gia Trí, khu vực an ninh, dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề các trường đại học lớn như ĐH Hutech, ĐH Ngoại Thương, thuận tiện cho thuê
  • Cách trục đường huyết mạch Nguyễn Gia Trí chỉ vài phút di chuyển
  • Gần hệ thống văn phòng, ngân hàng và các dịch vụ tiện ích sầm uất
  • Kết nối nhanh chóng vào trung tâm Quận 1 và các quận lân cận qua cầu Sài Gòn
  • Khu vực tập trung nhiều căn hộ dịch vụ, tiềm năng khai thác dòng tiền ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm quỹ đất lớn để xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ cho thuê hoặc khách hàng muốn sở hữu không gian sống biệt thự rộng rãi ngay trung tâm Bình Thạnh.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để xem sổ hồng chính chủ và khảo sát vị trí thực tế của bất động sản này.