Nhà phố Tương Mai 75m² 6 tầng thang máy - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tương Mai 75m² 6 tầng thang máy - Vị trí đắc địa

13.6 tỷ
75 m² - 181 triệu/m²

Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
75 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà 6 tầng có thang máy tại khu vực trung tâm quận Hoàng Mai với mức giá cực tốt. Thiết kế thông sàn linh hoạt, chỉ cách mặt phố 15m, thuận tiện cho cả nhu cầu ở kết hợp làm văn phòng hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: Nhà xây 6 tầng kiên cố, trang bị thang máy hiện đại, thiết kế thông sàn tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, pháp lý chuẩn sổ hồng cất tủ, không vướng quy hoạch, chủ nhà thiện chí bán gấp để giải quyết việc gia đình.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Chợ Mơ, đường Minh Khai, Đại La, Trương Định khoảng 500m
  • Gần các trường đại học lớn như Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Xây Dựng
  • Di chuyển nhanh chóng đến trung tâm bờ hồ Tràng Tiền chỉ mất 5 phút
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, gần các dịch vụ tiện ích đô thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.6 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình đông thành viên muốn tìm không gian sống tiện nghi, hoặc khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh, văn phòng tại vị trí đắc địa gần các trục đường lớn và trường đại học.

Liên hệ:

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ xem nhà và đàm phán giá tốt nhất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam