Nhà phố Túc Duyên Thái Nguyên 157.5m² giá 9.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Túc Duyên Thái Nguyên 157.5m² giá 9.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

9.5 tỷ
157.5 m² - 60 triệu/m²

Phường Túc Duyên, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
157.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại đường Túc Duyên, phường Túc Duyên, thành phố Thái Nguyên. Với diện tích 157.5m² và mặt tiền rộng, căn nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 157.5m²
  • Bố trí: Diện tích xây dựng lên đến 550m² sàn, thiết kế hiện đại và tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà nằm trên mặt đường Túc Duyên rộng 22.5m, dễ dàng tiếp cận và kinh doanh sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Túc Duyên, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Ngân hàng, quán cà phê và nhà hàng xung quanh, phục vụ đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình muốn an cư lạc nghiệp hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà.