Nhà phố Tứ Liên Tây Hồ 55m² giá 26.5 tỷ - Đường ô tô tránh, an yên | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tứ Liên Tây Hồ 55m² giá 26.5 tỷ - Đường ô tô tránh, an yên

26.5 tỷ
55 m² - 482 triệu/m²

Phường Tứ Liên, Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
55 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố Tứ Liên, Tây Hồ - một khu vực yên bình và an ninh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình. Ngôi nhà 2 mặt tiền này không chỉ mang lại không gian sống rộng rãi mà còn thuận tiện cho việc di chuyển với đường ô tô tránh nhau. Đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm sự kết hợp giữa tiện nghi và an toàn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hợp lý, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Hướng nhà Tây Nam, sổ đỏ vuông vắn, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, cấp 2 thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tứ Liên chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Vị trí gần các tuyến đường lớn như Âu Cơ, thuận lợi di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, lý tưởng cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp, an toàn, và yên tĩnh giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!