Nhà phố Tư Đình 46m² 7 tầng thang máy, ô tô vào nhà, giá 15 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tư Đình 46m² 7 tầng thang máy, ô tô vào nhà, giá 15 tỷ

15 tỷ
46 m² - 326 triệu/m²

Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

13 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
46 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm nhà phố tại Tư Đình, Long Biên – nơi kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống đẳng cấp và khả năng khai thác dòng tiền vượt trội. Căn nhà 7 tầng thang máy mới cứng, thiết kế tối ưu công năng, sẵn sàng đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m²
  • Bố trí: Kết cấu 7 tầng thang máy hiện đại, phân chia không gian thông minh, đa dạng phòng chức năng phù hợp để ở kết hợp làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê.
  • Đặc điểm: Nhà mới tinh, nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, ngõ thông thoáng, ô tô vào tận nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Vĩnh Tuy, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố chỉ trong ít phút.
  • Cách trường Tiểu học và THCS Thạch Bàn trong bán kính 1km, đảm bảo môi trường giáo dục cho con trẻ.
  • Gần chợ Tư Đình và các cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Kết nối nhanh chóng đến trung tâm thương mại Aeon Mall Long Biên, thuận tiện mua sắm và giải trí.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, hạ tầng giao thông phát triển mạnh mẽ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 15 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng mua để ở kết hợp kinh doanh văn phòng, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có dòng tiền cho thuê ổn định hàng tháng nhờ vị trí đắc địa tại cửa ngõ phía Đông thủ đô.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay để sở hữu căn nhà tiềm năng này trước khi cơ hội tốt nhất thuộc về người khác.