Nhà phố T&T DC Complex Định Công 68m² giá 50 tỷ - Ô tô vào nhà, kinh doanh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố T&T DC Complex Định Công 68m² giá 50 tỷ - Ô tô vào nhà, kinh doanh tốt!

50 tỷ
68 m² - 735 triệu/m²

Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
68 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tuyệt đẹp tại dự án T&T DC Complex, Định Công. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống kết hợp kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: 5 tầng, 1 gara ô tô, 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách và bếp rộng rãi, phòng thờ và sân phơi ở tầng 5
  • Đặc điểm: Mặt tiền 6m, ô tô vào nhà, có thang máy, đường lát gạch sạch đẹp, khu vực yên tĩnh, thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Định Công chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm
  • Khu vực phát triển, gần các tiện ích dịch vụ như ngân hàng, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 50 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phố này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, vừa ở vừa kinh doanh, hoặc những nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng sinh lời từ vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản lý tưởng này!