Nhà phố Trường Thọ Thủ Đức 56m² giá 7.799 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trường Thọ Thủ Đức 56m² giá 7.799 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

7.799 tỷ
56 m² - 139 triệu/m²

Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà phố tuyệt vời tọa lạc tại phường Trường Thọ, quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại, với vị trí thuận lợi gần các tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng, thiết kế hiện đại, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trạm Metro Thủ Đức, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho con em đi học
  • Chợ Trường Thọ chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.799 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai mong muốn có một không gian sống thoải mái, hiện đại gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà miễn phí 24/7.