Nhà phố Trương Thị Hoa, Q12 - 33m² giá 2.85 tỷ - Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng công chứng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trương Thị Hoa, Q12 - 33m² giá 2.85 tỷ - Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng công chứng!

2.85 tỷ
33 m² - 86 triệu/m²

Tân Thới Hiệp, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
33 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt vời tại Trương Thị Hoa, quận 12, TP. Hồ Chí Minh! Với vị trí gần siêu thị Mega, ngôi nhà này không chỉ là nơi để ở mà còn là cơ hội đầu tư lý tưởng cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Kích thước nhà 3,3x10m, hẻm xe gác, cách hẻm xe tải chỉ 15m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Mega, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Có nhiều quán ăn, cà phê gần nhà giúp cuộc sống thêm phong phú
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, đồng thời thuận lợi cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.