Nhà phố Trường Sa, Tân Bình 24m² giá 8.5 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trường Sa, Tân Bình 24m² giá 8.5 tỷ - Chính chủ bán gấp!

8.5 tỷ
24 m² - 354 triệu/m²

Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
24 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố Trường Sa, Tân Bình. Với giá chỉ 8.5 tỷ, đây là một căn nhà lý tưởng cho gia đình bạn với thiết kế hiện đại và vị trí thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Xây dựng bê tông cốt thép, kiên cố, thuận tiện cho sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Bình, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Gần bệnh viện Tân Bình, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận nội thành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình nhỏ, các bạn trẻ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một tài sản với tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!