Nhà phố Trường Sa Phú Nhuận 82.5m² giá 27 tỷ - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trường Sa Phú Nhuận 82.5m² giá 27 tỷ - Vị trí đắc địa

27 tỷ
82.5 m² - 327 triệu/m²

Phường 14 (cũ), Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

18 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
82.5 m²

Siêu phẩm góc 2 mặt tiền ngay trục đường Trường Sa, view sông cực thoáng, cơ hội kinh doanh vàng tại trung tâm Phú Nhuận!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:82.5m² (ngang 5m x dài 17m)
  • Bố trí:Kết cấu trệt, lửng, đúc kiên cố
  • Đặc điểm:Vị trí góc 2 mặt tiền cực hiếm, hẻm bên hông rộng 8m ô tô lưu thông thoải mái, view sông thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần khu ẩm thực sầm uất đường Trường Sa và Phan Xích Long
  • Gần công viên Gia Định, không gian xanh mát lành
  • Kết nối nhanh chóng đến trung tâm Quận 1 và Quận 3
  • Gần hệ thống trường học và bệnh viện uy tín tại Phú Nhuận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:27 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Rất lý tưởng cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp mở văn phòng hoặc kinh doanh các loại hình dịch vụ, nhà hàng, cafe cao cấp nhờ vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và sở hữu vị trí kinh doanh hiếm có này!