Nhà phố Trương Định Quận 3 817m² giá 636 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trương Định Quận 3 817m² giá 636 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

636 tỷ
817 m² - 778 triệu/m²

Quận 3, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
10 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
817 m²

Chào mừng bạn đến với một cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Quận 3! Căn góc hai mặt tiền đường Trương Định với diện tích lên đến 817m² (21x42) sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng. Với thiết kế 3 tầng, 10 phòng ngủ và 5 phòng tắm, căn nhà này mang đến không gian rộng rãi và thoải mái cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 817m²
  • Bố trí: 3 tầng thông suốt, 10 phòng ngủ, 5WC
  • Đặc điểm: Căn góc hai mặt tiền, hoàn công đầy đủ, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh như trường học, văn phòng, ngân hàng, showroom.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ tiểu học đến trung học, thuận tiện cho việc đưa đón con em.
  • Cách ngân hàng và các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút di chuyển.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận.
  • Nằm trong khu vực phát triển sầm uất, thích hợp cho các hoạt động kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 636 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp hoặc gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống và làm việc lý tưởng. Với tiềm năng sinh lời lên đến 400 triệu/tháng từ các hoạt động cho thuê, đây chắc chắn là một lựa chọn không thể bỏ qua!

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắt giá này!