Nhà Phố Trương Định, Hai Bà Trưng 9.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Trương Định, Hai Bà Trưng 9.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

9.5 tỷ
171 m² - 56 triệu/m²

Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
171 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà phố mặt tiền kinh doanh sầm uất ngay trung tâm Trương Định, Hai Bà Trưng, với tiềm năng sinh lời vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:38m² (diện tích đất), tổng diện tích sàn 171m²
  • Bố trí:Nhà 4.5 tầng, thiết kế tối ưu cho kinh doanh kết hợp ở, mặt tiền rộng, vỉa hè thoáng
  • Đặc điểm:Vị trí đắc địa trên đường Trương Định, ô tô tránh nhau thoải mái, sổ riêng chính chủ, pháp lý minh bạch, không vướng quy hoạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Mơ, chợ Trương Định, thuận tiện mua sắm hàng ngày và kinh doanh.
  • Hệ thống trường học các cấp như THCS Trương Định, THPT Trương Định trong bán kính gần.
  • Dễ dàng di chuyển đến Bệnh viện Thanh Nhàn, Bệnh viện Bạch Mai chỉ trong vài phút.
  • Kết nối nhanh chóng với các tuyến đường lớn như Giải Phóng, Minh Khai, thuận tiện đi lại.
  • Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng dịch vụ, tiềm năng kinh doanh lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:9.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm bất động sản có dòng tiền ổn định, gia đình mong muốn kinh doanh ngay tại nhà hoặc những ai đang tìm kiếm một căn nhà phố giá trị tại vị trí trung tâm sầm uất của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố mặt tiền kinh doanh đắc địa này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.