Nhà phố Trường Chinh, Tân Bình 94m² giá 4.86 tỷ - Khu vực an ninh, dân trí cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trường Chinh, Tân Bình 94m² giá 4.86 tỷ - Khu vực an ninh, dân trí cao!

4.86 tỷ
94 m² - 52 triệu/m²

15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
94 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt vời trên đường Trường Chinh, quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 94m², ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn nằm trong khu vực an ninh và dân trí cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 94m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà được thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát, rất phù hợp cho gia đình sinh sống hoặc đầu tư.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học cấp 1, 2, 3, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Tân Bình chỉ 1km, mua sắm tiện lợi.
  • Dễ dàng di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất trong vòng 15 phút.
  • Khu vực có nhiều tiện ích như siêu thị, bệnh viện, và công viên.
  • Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và gần các trục đường chính.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.86 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, đầy đủ tiện nghi, hoặc những nhà đầu tư đang muốn tìm kiếm bất động sản tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!