Nhà phố Trường Chinh, Tân Bình 55m² giá 8.65 tỷ - Vị trí đẹp, gần trung tâm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trường Chinh, Tân Bình 55m² giá 8.65 tỷ - Vị trí đẹp, gần trung tâm!

8.65 tỷ
55 m² - 157 triệu/m²

11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
55 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại đường Trường Chinh, phường 11, quận Tân Bình. Với diện tích 55m², ngôi nhà 4 tầng này không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt mà còn mang lại không gian sống thoải mái cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 tầng, sân thượng, 4 phòng ngủ, 5WC, phòng khách, bếp, ban công, sân phơi và giếng trời
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Thống Nhất, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Cách trường học các cấp chỉ vài bước chân, lý tưởng cho con em đi học
  • Ngân hàng lớn trong khu vực, dễ dàng giao dịch tài chính
  • Đường Trường Chinh là tuyến đường huyết mạch, giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình đông người hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà ngay hôm nay và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!