Nhà phố Trường Chinh Đống Đa 54m² giá 22 tỷ - Mặt tiền kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trường Chinh Đống Đa 54m² giá 22 tỷ - Mặt tiền kinh doanh!

22 tỷ
54 m² - 407 triệu/m²

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

20 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
13 Phòng
Diện tích
54 m²

Siêu phẩm nhà phố kinh doanh tại trung tâm Đống Đa - Vị trí vàng, thiết kế hiện đại, sẵn sàng khai thác dòng tiền ngay lập tức!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:54m²
  • Bố trí:8 tầng, mặt tiền 4m. Tầng 1 thiết kế kinh doanh và để xe; Tầng 2 đến tầng 7 mỗi tầng 2 phòng rộng rãi; Tầng 8 là 1 phòng thoáng mát.
  • Đặc điểm:Nhà xây mới cực đẹp, full nội thất cao cấp, có thang máy hiện đại, ngõ thông thoáng, sổ đỏ nở hậu phong thủy cực tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học lớn: ĐH Thủy Lợi, ĐH Công Đoàn, ĐH Y Hà Nội
  • Gần các bệnh viện tuyến đầu: Bệnh viện Bạch Mai, Bệnh viện Đại học Y
  • Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, giao thương cực kỳ nhộn nhịp
  • Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng với các trục đường chính của quận Đống Đa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:22 tỷ
  • Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay

Phù hợp với ai:

Cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định, các hộ gia đình muốn kết hợp vừa ở vừa kinh doanh văn phòng, spa hoặc cửa hàng tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!