Nhà phố Trường Chinh 50m² - Lô góc, thang máy, kinh doanh đỉnh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trường Chinh 50m² - Lô góc, thang máy, kinh doanh đỉnh

20.4 tỷ
50 m² - 408 triệu/m²

Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
50 m²

Cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà phố tại trung tâm quận Đống Đa với thiết kế 7 tầng thang máy hiện đại, lô góc hai mặt thoáng, ô tô vào nhà, cực kỳ phù hợp để vừa ở vừa kinh doanh đa loại hình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: Nhà 7 tầng thang máy kiên cố: Tầng 1-2 thông sàn kinh doanh; Tầng 3-5 gồm 6 phòng ngủ khép kín; Tầng 6 phòng khách, bếp và sân BBQ chill; Tầng 7 phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà lô góc, ngõ thông tứ tung, mặt tiền 4.4m, khung cột bê tông cốt thép chắc chắn, nội thất cao cấp full option.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách nút giao Ngã Tư Sở chỉ vài chục mét, kết nối giao thông huyết mạch.
  • Gần hệ thống các trường học lớn như ĐH Y Hà Nội, ĐH Thủy Lợi, ĐH Công Đoàn.
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Royal City chỉ 5 phút di chuyển.
  • Tiện ích y tế đầy đủ với bệnh viện Đại học Y Hà Nội nằm trong bán kính 1km.
  • Chợ dân sinh và các cửa hàng tiện lợi bao quanh, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 20.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho khách hàng đang tìm kiếm một căn nhà vừa làm văn phòng, showroom kinh doanh, vừa kết hợp không gian sống đẳng cấp ngay tại trung tâm thủ đô. Đây cũng là tài sản đầu tư giữ tiền cực tốt với dòng tiền cho thuê ổn định nhờ vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết, cung cấp sổ đỏ và hỗ trợ xem nhà trực tiếp hoàn toàn miễn phí.