Nhà phố Trung Kính, Cầu Giấy 81m² 43 tỷ - Ô tô tránh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trung Kính, Cầu Giấy 81m² 43 tỷ - Ô tô tránh

43 tỷ
81 m² - 531 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

4 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
81 m²

Siêu phẩm nhà phố Trung Kính hiếm khu vực: đường ô tô tránh, vỉa hè rộng, xây 7 tầng có thang máy, tối ưu ở kết hợp kinh doanh/văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:81m²
  • Bố trí:Nhà 7 tầng, có thang máy, không gian linh hoạt theo nhu cầu sử dụng
  • Đặc điểm:Mặt tiền 5,1m; đường ô tô tránh; vỉa hè rộng; phù hợp khai thác cho thuê dòng tiền

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực Trung Kính sầm uất, nhiều cửa hàng/ăn uống, tiện sinh hoạt hằng ngày
  • Gần các tòa nhà văn phòng, thuận tiện mở văn phòng đại diện và khai thác khách thuê
  • Kết nối nhanh các trục đường lớn khu Cầu Giấy, thuận tiện di chuyển nội đô
  • Xung quanh nhiều trường học, phù hợp gia đình có con nhỏ
  • Tiện ích y tế, ngân hàng, siêu thị mini hiện diện dày đặc trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:43 tỷ

Phù hợp với ai:

Hợp khách mua giữ tài sản trung tâm, gia đình cần nhà rộng có thang máy; doanh nghiệp làm văn phòng; nhà đầu tư cần mặt bằng đẹp để kinh doanh hoặc cho thuê tạo dòng tiền.

Liên hệ:

Quan tâm nhà Trung Kính 81m² 7 tầng thang máy, muốn xem nhà và nhận thông tin pháp lý/giá chốt, nhắn để đặt lịch ngay.